Bộ chuyển đổi Audio Convertor BTON BT-2AF-T/R 2 kênh

5,040,000 3,780,000

– Fiber Optic Audio Transceivers Single Mode 20Km (16 Channel Audio)
– Bộ thu-phát giải mã tín hiệu âm thanh sang quang Single mode cự ly lên đến 20km

Yên tâm mua sắm tại 3C Telecom

100% sản phẩm chính hãng
Giá luôn ưu đãi
Thanh toán linh hoạt
Lắp đặt tại nhà chuyên nghiệp
Giao hàng siêu tốc

Audio Convertor BTON BT-2AF-T/R 2 kênh

Audio convertor BTON BT-2AF-T/R 2 kênh, sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu, chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu âm thanh dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao, được phân phối chính hãng, ưu đãi giá tốt, giao hàng miễn phí toàn quốc.

Chi tiết bộ chuyển đổi Quang-điện Audio Converter 2 kênh BTON BT-2AF-T/R:

– Bộ chuyển đổi Quang-Điện Audio Converter Single mode.
– Khoảng cách truyền lên đến 20 km.
– Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.
– 2 kênh Audio
– Chức năng: Chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu âm thanh dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao.
– Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.
– Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).
– Nguồn điện sử dụng: 5V DC.
– Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.
– Sản xuất tại Taiwan
– Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Liên hệ tư vấn và lắp đặt

3C TELECOM – CHUYÊN THI CÔNG, BẢO TRÌ CAMERA & HỆ THỐNG MẠNG
– Văn phòng: 307 Kinh Dương Vương, Liên Chiểu, Đà Nẵng
– Hotline: 0905.777.955 – 0869.999.81,  Email: camera3c@gmail.com
– Website: https://camera3c.com

10 đánh giá cho Bộ chuyển đổi Audio Convertor BTON BT-2AF-T/R 2 kênh

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi Audio Convertor BTON BT-2AF-T/R 2 kênh”

Thông số kỹ thuật

– Bộ chuyển đổi Quang-Điện Audio Converter Single mode.
– Khoảng cách truyền lên đến 20 km.
– Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.
– 2 kênh Audio
– Chức năng: Chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu âm thanh dùng cho hệ thống camera quan sát chất lượng cao.
– Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.
– Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).
– Nguồn điện sử dụng: 5VDC.
– Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

Đăng ký nhận báo giá






SẢN PHẨM CÙNG LOẠI

-20%
5,240,000 4,192,000
-20%

Thiết bị kiểm soát cửa

Khóa cửa ZKTECO AL20B (chốt đơn)

4,690,000 3,752,000
4,150,000
-20%
4,690,000 3,752,000